balisa lyrics – angel

sa tuwing ika’y aking nakikita
ang ngiti ay abot sa tenga
nananabik, nag-aantay ng yong pansin
kahit saglit sumasaya na
at twing kapiling ka aking sinta
kulang ang araw kapag kasama ka
natutuwa, kinikilig sayong lambing
sana nama’y tuloy tuloy na

balisa at nalilito ako sa iyo
tunay ba ang pag-ibig mo?
pinahirapan, sinaktan mo lang ang puso ko
sana nga’y di na nagtagpo

baby, honey mahal kita
di ko mapigil tong nadarama
turuan man ang puso kong ito
ikaw parin ang syang hinahanap hanap ko
baby, honey ikaw na nga
ikaw lamang, wala nang iba
pangako ko laging nasa twina
asahan mong tayo lang dalawa

pag may kausap, kanang iba
may gigil akong nadarama
naiinis, umaalma ang puso ko
sana’y di nalang nakita

at twing kapiling ka aking sinta
kulang ang araw kapag kasama ka
natutuwa, kinikilig sayong lambing
sana nama’y tuloy tuloy na
balisa at nalilito ako sa iyo
tunay ba ang pag-ibig mo
pinahirapan, sinaktan mo lang ang puso ko
sana nga’y di na nagtagpo

baby, honey mahal kita
di ko mapigil tong nadarama
turuan man ang puso kong ito
ikaw parin ang syang hinahanap hanap ko

baby, honey ikaw na nga
ikaw lamang, wala nang iba
pangako ko laging nasa twina
asahan mong tayo lang dalawa

/ angel lyrics